Sẹ́ẹ̀lì robot aláwọ̀ pẹ̀lú pisitioner àti rírin slide rail
Àpèjúwe
Lọ́pọ̀ ìgbà, ìbúgbà tó gùn jùlọ ni 2000mm fún apá robot tí a fi ń hun aṣọ. Nígbà tí iṣẹ́ náà bá tóbi jù láti lo robot 2000mm, lẹ́yìn náà, irin ilẹ̀ tí a fi ń hun aṣọ náà yóò ran robot náà lọ́wọ́ láti gùn gígùn rẹ̀. A tún lè ṣe àgbékalẹ̀ àpótí ìṣàkóso, orísun agbára ìhun aṣọ àti àwọn ohun èlò míràn tí ó dúró lórí irin náà.
Ni apa keji, ipo head-tail positioner 1-axis ran lọwọ lati di iṣẹ-ṣiṣe gigun mu ati yiyi lati ṣaṣeyọri alurinmorin iwaju ati ẹhin.
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo
| Àwòṣe | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | 1800X800mm / 2500X800mm (a le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 600kg/ Nǹkan bí 800kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àsíá ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (a le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Paramita imọ-ẹrọ gbigbe iṣinipopada
| Àwòṣe | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | 500X500mm (a le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 450kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àyíká ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (a le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
Q: Ṣe mo tun nilo lati ra ohun elo ipo lati baamu pẹlu robot alurinmorin?
Ìdáhùn: Èyí sinmi lórí bí iṣẹ́ rẹ ṣe díjú tó. Tí iṣẹ́ rẹ bá díjú, o ní láti ra ohun èlò tí yóò bá robot ìfọwọ́sowọ́pọ̀ mu.
Q: Alaye wo ni mo yẹ kí n fún ọ kí o lè dámọ̀ràn robot tó yẹ fún mi?
Idahun: Jọwọ pese awọn aworan alaye ti iṣẹ naa, pẹlu ohun elo naa, sisanra, ipo alurinmorin, awọn iwọn ati iwuwo ti iṣẹ naa,.
Q: Ṣe o le pese iṣẹ ti a ṣe adani fun ọja wa?
Ìdáhùn: Bẹ́ẹ̀ni. A ó fún ọ ní àwọn iṣẹ́ ọ̀nà ìfọwọ́sowọ́pọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ roboti gẹ́gẹ́ bí ọjà pàtó rẹ. O kan ní láti fi àwọn àwòrán ọjà rẹ àti ìbéèrè ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ránṣẹ́ sí wa, lẹ́yìn náà a ó wá pẹ̀lú àbá ìmọ̀-ẹ̀rọ tí a ṣe fún ọ.
Q: Ṣe o le fi ẹlẹrọ ranṣẹ si orilẹ-ede wa fun eto ẹrọ naa?
Idahun: Bẹẹni. A o ran onimọ-ẹrọ si orilẹ-ede rẹ lati ṣe iranlọwọ fun fifi sori ẹrọ ati fifun ni aṣẹ, ati ikẹkọ. Ti iṣoro ba wa, a tun le pese iṣẹ ori ayelujara.
Q: Mo fẹ́ mọ bí a ṣe ń lo àṣọ fún ọjà wa, kí ni mo gbọ́dọ̀ ṣe?
Ìdáhùn: Ẹ lè fi àwọn àpẹẹrẹ yín ránṣẹ́ sí ilé iṣẹ́ wa láti ṣe ìdánwò ìfọwọ́sowọ́pọ̀. Lẹ́yìn ìdánwò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, a ó fi fídíò àti àwòrán ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ránṣẹ́ sí yín fún ìtọ́kasí. Bákan náà, a ó fi àwọn àpẹẹrẹ náà ránṣẹ́ sí yín fún ìfìdí múlẹ̀.












