ipo alurinmorin titan paipu pẹlu servo motor
Àwọn Ìwọ̀n Olùgbékalẹ̀

Àpèjúwe
- A lo ohun èlò ìdènà páìpù yìí fún onírúurú iṣẹ́ láti ìlò páìpù sí ipò àwọn ẹ̀yà gígùn bíi àwọn ẹ̀yà chassis tàbí ọ̀pá iná ojú pópó.
- Àwọn ohun èlò ìsopọ̀mọ́ra ń mú kí iṣẹ́ àṣeyọrí pọ̀ sí i nígbà tí a bá ń so páìpù, ọ̀pá, kẹ̀kẹ́, ìgbọ̀nwọ́ àti àwọn ohun èlò míràn pọ̀ sí i.
- A le ṣe àtúnṣe iwọn turntable alurinmorin ati iwọn payload axis, awọn chucks ati kẹkẹ atilẹyin wa.

- A le ṣe àtúnṣe sí àwọn irú robot mìíràn bíi – Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Àwọn oníbàárà gbọ́dọ̀ fúnni ní àwòrán mọ́tò, lẹ́yìn náà a ó fi ihò ìfisílẹ̀ sílẹ̀ ní ìbámu pẹ̀lú àwòrán mọ́tò)
- PLC minisita wa ni iyan.
Iwọn Iwọn Ipo
| Àwòṣe | JHY4010T-050 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ẹgbẹ́ Ìdènà Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | Iwọn opin 500mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Ààmì ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (a le ṣe àtúnṣe rẹ̀) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Ohun elo
Àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà kẹ̀kẹ́, àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ohun èlò irin, agbára tuntun, ètò irin, ẹ̀rọ ìkọ́lé, àwọn ohun èlò ìlera, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
1.Q: Bawo ni a ṣe le yan awọn psitioners alurinmorin rẹ?
A: Jọwọ sọ fun wa iwuwo, awọn iwọn ti iṣẹ rẹ ki o fihan wa awọn fọto ti ipo alurinmorin rẹ, lẹhinna a yoo ṣeduro rẹ fun ipo alurinmorin ti o yẹ.
2. Ìbéèrè: Ṣé mo lè lo positioner rẹ fún robot fanuc/abb/kuka/yaskawa mi?
A:Bẹ́ẹ̀ni. Ṣùgbọ́n ẹ gbọ́dọ̀ fi mọ́tò náà síbẹ̀ fúnra yín.
3.Q: Ṣe o gba aṣẹ ti a ṣe adani?
A: Bẹẹni, a le ṣe apẹrẹ ipo naa pẹlu iwọn iṣẹ-ṣiṣe ti o yatọ ati iwọn iṣẹ.







