ibi iṣẹ robot ti a ṣe sinu ẹrọ iṣẹ-ṣiṣe ti o ni asopọ pẹlu ojò pipe
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo

Àwọn Ẹ̀rọ Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì
1. Rọ́bọ́ọ̀tì ìfọwọ́sowọ́pọ̀:
Irú: Rọ́bọ́ọ̀tì ìsopọ̀ MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Rọ́bọ́ọ̀tì ìlòpọ̀ TIG:BR-1510B,BR-1920B
Rọ́bọ́ọ̀tì ìlò amúlétutù léésà:BR-1410G,BR-1610G
2.Olùtọ́jú
Àwòṣe: JHY4010T-065
Iru: 1-axis headstock positioner
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo fihan bi ni isalẹ:
| Àwòṣe | JHY4010T-065 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | 650mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àyíká ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg(>A le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
3. Orisun agbara alurinmorin
Iru: Orisun agbara alurinmorin 350A/500A
4.Ìtọ́pọ́ ìlùmọ́
Iru: Tọṣi ti a fi afẹfẹ tutu, Tọṣi ti a fi omi tutu, Tọṣi ti a fi titari fa
5. Ibùdó mímọ́ ògùṣọ:
Àwòṣe:SC220A
Iru: Olutọju ina mọnamọna ti a ṣe amọdaju pneumatic
Àwọn ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ robot mìíràn
1.Rẹti gbigbe ọkọ oju irin
Àwòṣe: JHY6050A-030
2. Sensọ laser (aṣayan)
Iṣẹ́: ìtẹ̀lé ìtẹ̀síwájú, ipò.
3. Aṣọ ina aabo (aṣayan)
Ijinna aabo: 0.1-2m, 0.1-5m; giga aabo: 140-3180mm
4. Ààbò odi (àṣàyàn)
5.PLC minisita (aṣayan)
Ẹ̀yà ara
1. Ṣíṣe àtúnṣe iná mànàmáná ti ipò ìbọn alurinmorin, fífi àkókò àti ìsapá pamọ́, ó rọrùn àti kíákíá.
2.Igun ibọn alurinmorin jẹ adijositabulu, o le ṣe deede si ọpọlọpọ awọn okun alurinmorin (isopọ alurinmorin butt, okun alurinmorin igun, ati bẹbẹ lọ).
3. Ibọn alurinmorin naa ni iṣẹ swing, a le ṣakoso paramita swing naa, ati pe iyipada naa gbooro.
4. Ṣètò ipò headstock, positioner náà lè yí igun náà padà láti ṣe àṣeyọrí sísopọ̀ ìsopọ̀ ìsopọ̀ náà.
5. A le ṣe apẹrẹ ohun elo ipo pẹlu kẹkẹ atilẹyin ti a le ṣatunṣe, ṣatunṣe fun gigun ti o yatọ ti paipu
6. Iṣakoso adaṣiṣẹ-alaifọwọyi, awọn ohun elo ti o rọ ati ti o ni ọpọlọpọ, paapaa ati asopọ weld ti o lẹwa.
7. Agbára ìyípo ti ipo naa ni a fi n wakọ nipasẹ moto servo, iyara iyipo le ṣee ṣakoso ni deede, ati pe awọn ibeere ilana alurinmorin le ṣee ṣe ni deede.
8. Iṣẹ́ tí a ti ṣètò paramita alurinmorin, a lè ṣètò àwọn paramita alurinmorin sínú ètò tàbí àwọn paramita alurinmorin kí a tó ṣe àkọsílẹ̀. A lè lo àwọn paramita alurinmorin náà ní tààrà nígbà tí a bá ń so iṣẹ́ tí ó wà ní pàtó kan náà ní ìgbà tí a bá tún ṣe é.












