Agbára gíga tí ó gbéṣẹ́ fún ipò ìrọ̀rùn mẹ́ta tí ń yípo
Àwọn Ìwọ̀n Olùgbékalẹ̀

Àpèjúwe
● A ṣe àkójọpọ̀ ìdúró onígun mẹ́ta yìí nípa lílo ẹ̀rọ ìyípo worktable, ẹ̀rọ ìyípo onípele férémù àti ẹ̀rọ ìṣàkóso iná mànàmáná.
● Awọn taabu iṣẹ meji lori ipo kan, ṣiṣẹ kan gbe ati gbe awọn iṣẹ silẹ ni ẹgbẹ kan, ṣiṣẹ daradara dara si daradara ati aaye ti a fi sinu.
● A le ṣakoso iṣipopada ipo naa ni kiakia nipasẹ bọtini ibẹrẹ ati iduro.
● A le ṣe àtúnṣe sí àwọn irú robot mìíràn bíi Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Àwọn oníbàárà gbọ́dọ̀ fúnni ní àwòrán mọ́tò, lẹ́yìn náà a ó fi ihò ìfisílẹ̀ sílẹ̀ ní ìbámu pẹ̀lú àwòrán mọ́tò náà)
PLC minisita wa ni iyan.
Iwọn Iwọn Ipo
| Àwòṣe | JHY4030S-180 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ẹgbẹ́ Ìdènà Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | 1800 * 800mm (a le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 1600kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àsíá ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (a le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Awọn ọja akọkọ ti ipo alurinmorin wa
1 ipo ipo alurinmorin ori-iru yiyi
1 ipo inaro ti o n yi alurinmorin pada
1 ipo iyipo alapin petele
2 ipo P iru alurinmorin
2 ipo alurinmorin U iru
2 axis L iru alurinmorin ipo
2 ipo gbigbe L iru alurinmorin
3 ipo alurinmorin petele
positioner ìfàsẹ́yìn ìfàsẹ́yìn 3-apá sókè-ìsàlẹ̀
Agbára ìdúró ìsopọ̀ orí-ìrù onípele méjì tí a lè ṣàtúnṣe
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
Q: Ṣé ilé-iṣẹ́ ìṣòwò ni wá tàbí ilé-iṣẹ́ olùpèsè?
A: A jẹ olupese pẹlu iriri ti o ju ọdun 10 lọ.
Q: Ṣe o ni roboti alurinmorin tirẹ?
A: Bẹ́ẹ̀ni. A tún ń ṣe àwọn oníṣòwò roboti tí wọ́n ń fi àṣọ lílò ṣe.
Q: Ṣe a le fi ipo naa si aami alabara
A: Bẹẹni, a le fi aami tirẹ si ori rẹ.
Q: Bawo ni o ṣe le ṣe idaniloju didara ọja naa?
A: A ni eto iṣakoso didara to muna ninu ilana iṣelọpọ ati pe a gba awọn alabara laaye lati wa si wa lati ṣayẹwo didara ọja naa ṣaaju ifijiṣẹ.
Q: Igba melo ni akoko atilẹyin ọja naa?
A: Ọdún kan.






