ipo alurinmorin to peye pẹlu servo motor
Àwọn Ìwọ̀n Olùgbékalẹ̀

Àpèjúwe
2 AXIS SERVO POSITIONER
- Awọn ipo fun awọn eto robot alurinmorin
A le yi ipo -1 pada ni petele ati pe a le yi ipo keji pada si oke ati isalẹ fun alurinmorin igun pupọ ti awọn iṣẹ ṣiṣe ti o nira
- Ohun èlò ìwakọ̀ náà ń lo ẹ̀rọ ìwakọ̀ kan náà gẹ́gẹ́ bí robot, ó sì wà pẹ̀lú iyàrá gíga, ìṣedéédé gíga, àti ẹrù iṣẹ́ gíga.
- Pese didara alurinmorin ti o ga julọ
- Ara kekere kan pẹlu akoko ti a gba laaye, inertia ati agbara fifuye ti o dara si le ṣee ṣe
A le ṣe àtúnṣe sí àwọn irú robot mìíràn bíi Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Àwọn oníbàárà gbọ́dọ̀ fúnni ní àwòrán mọ́tò, lẹ́yìn náà a ó fi ihò ìfisílẹ̀ sílẹ̀ ní ìbámu pẹ̀lú àwòrán mọ́tò náà)
PLC minisita wa ni iyan.
Iwọn Iwọn Ipo
| Àwòṣe | JHY4030P-080 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ẹgbẹ́ Ìdènà Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | Iwọn opin 800mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Ààmì ≤300kg / ≤500kg (⼞A le ṣe àtúnṣe 500kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
1. Ìbéèrè: Ṣé mo lè lo positioner rẹ fún robot fanuc/abb/kuka/yaskawa mi?
A:Bẹ́ẹ̀ni. Ṣùgbọ́n ẹ gbọ́dọ̀ fi mọ́tò náà síbẹ̀ fúnra yín.
2. Q: Ṣe ipo rẹ le gbe ni ibamu pẹlu robot rẹ?
A: Bẹ́ẹ̀ni.






