ojutu roboti alurinmorin laifọwọyi

Bawo ni a ṣe le yan ibi iṣẹ ti o gbẹkẹle?
Kọ́kọ́ sọ fún wa nípa àwọn ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ iṣẹ́ rẹ, bí ohun èlò iṣẹ́, sísanra, ìwọ̀n, àti ìwọ̀n.
lẹhinna sọ fun awọn ibeere rẹ: ipa asopọ alurinmorin ti o fẹ, awọn agbegbe iṣẹ aabo, ati bẹbẹ lọ
Lẹ́yìn náà a ó sọ̀rọ̀ nípa ìlànà iṣẹ́ rẹ, báwo ni o ṣe ń ṣe iṣẹ́ gígé náà? Ṣé ìyàtọ̀ tó wà láàárín apá kan sí apá kan tó tóbi?
Níkẹyìn, a ṣeduro awọn roboti ti o yẹ, awọn ohun elo ipo, awọn ọna roboti, awọn sensọ lesa, awọn aṣọ-ikele ina aabo, awọn odi aabo, ati bẹbẹ lọ fun awọn ohun elo ati awọn pato oriṣiriṣi lati baamu ilana iṣelọpọ alabara.
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo
| Àwòṣe | JHY4030U-120 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Ìwọ̀n tábìlì ìyípadà | 1200X650mm (a le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Tọ́ka sí ìwọ̀n gidi |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àyíká ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>A le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Àwọn Ẹ̀rọ Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì
1. Rọ́bọ́ọ̀tì ìfọwọ́sowọ́pọ̀:
Irú: Rọ́bọ́ọ̀tì ìsopọ̀ MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Rọ́bọ́ọ̀tì ìsopọ̀mọ́ra TIG: BR-1510B,BR-1920B
Rọ́bọ́ọ̀tì ìlò amúlétutù léésà: BR-1410G,BR-1610G
2.Olùtọ́jú
Iru oriṣiriṣi: Apá 1, Apá 2, ipo ipo apá 3, ẹrù sisan: 300/500/1000kg tabi a ṣe adani
3.Irin irin ilẹ
Iru: 500/1000kg sanra, ≥3m gigun fun aṣayan.
4.Ẹrọ ìṣẹ́po
Iru: Ẹrọ amúlétutù 350A/500A
Ohun kikọ: le ṣee lo fun erogba irin, aluminiomu irin alagbara ati galvanized alurinmorin
5. Ìtọ́pa ìfọwọ́sowọ́pọ̀:
Irú: 350A-500A, tí a fi afẹ́fẹ́ tútù, tí a fi omi tútù, tí a fi tì-fà
6. Ibùdó mímọ́ ògùṣọ:
Iru: Olutọju ina mọnamọna ti a ṣe amọdaju pneumatic
Iṣẹ́: Gígé wáyà alurinmorin, ìwẹ̀nùmọ́ fìtílà, fífọ́ epo
7. Sensọ lesa (aṣayan)
Iṣẹ́: ìtẹ̀lé ìtẹ̀síwájú, ipò.
8. Aṣọ ìbòrí ààbò (àṣàyàn)
Iṣẹ́: a sábà máa ń fi sórí odi ààbò láti dáàbò bo àwọn ènìyàn dáadáa nípa dídínà aṣọ ìbòrí ìmọ́lẹ̀ ààbò
9. Odi aabo (aṣayan)
Iṣẹ́: A fi sori ẹ̀gbẹ́ ibi iṣẹ́ robot láti ya àwọn ohun èlò sọ́tọ̀ láti dáàbò bo ààbò àwọn òṣìṣẹ́
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ












