Apá roboti ti a fi weld axis 6 pẹlu ipo iyipo axis 3
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo
| Àwòṣe | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | 1800X800mm / 2500X800mm (a le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 1600kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àsíá ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (a le ṣe àtúnṣe 500kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Àpèjúwe
A le yi ipo ipo onigun mẹta pada ni apa kan, a si le yi tabili iṣẹ mejeeji pada ki a si yi wọn pada ki awọn oṣiṣẹ le duro ni apa kan lati gbe ati lati gbe ohun elo naa jade. O dinku iṣẹ awọn oṣiṣẹ ati pe o mu iṣẹ ṣiṣe dara si pupọ.
O le yi eto ibudo pada ni ibamu si ipo ti o wa lori ilẹ. Awọn ohun elo agbeegbe ti o le yan pẹlu: ibudo torch mimọ, ipo iyipo, eto ipasẹ lesa, apoti iṣakoso latọna jijin, ati bẹbẹ lọ. A le funni ni ikẹkọ imọ-ẹrọ ọfẹ.
Awọn iru ipo alurinmorin ipo mẹta meji fun aṣayan:
Àwòrán òsì: 3 axis petele petele welding positioner
Àwòrán ọ̀tún: 3 axis inaro yiyi welding positioner
Yan ẹrù iṣẹ́ (ẹ̀rù iṣẹ́ tó wọ́pọ̀ 300kg/500kg/1000kg) àti ìwọ̀n tábìlì iṣẹ́ (ìwọ̀n tó wọ́pọ̀ 1800*800mm tàbí 2500*800mm) èyí tó yẹ fún iṣẹ́ rẹ! A tún gba àtúnṣe!
Ohun èlò
Alurinmorin Irin Alagbara
Alurinmorin Aluminiomu
Alurinmorin Irin Erogba
Alurinmorin ọpọn/páìpù/àwo tí a ti gé mọ́lẹ̀
Alurinmorin Tutu
Àpò:Àwọn àpótí onígi
Akoko Ifijiṣẹ:40 ọjọ́ lẹ́yìn tí a ti gba ìsanwó tẹ́lẹ̀
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
1. Kini iṣeto ti o kere ju fun ibudo alurinmorin kan?
A: Rọ́bọ́ọ̀tì kan àti tábìlì ìsopọ̀ kan. Fún àwọn ohun èlò tó díjú, ó ṣeé ṣe kí a nílò ohun èlò ìsopọ̀ kan, tí o bá fẹ́ kí iṣẹ́ rẹ ṣiṣẹ́ dáadáa, ohun èlò ìsopọ̀ méjì ló dára láti lò.
2. Kí ni gbogbo ètò róbọ́ọ̀tì ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ní nínú?
A: Gbogbo eto robot alurinmorin naa ni apa robot, oludari, orisun agbara alurinmorin, awọn ipo, awọn ohun elo, mimọ ibon alurinmorin (tonsi), odi aabo aṣọ ibora, ati bẹbẹ lọ.
3. Ǹjẹ́ ètò ibùdó robot nílò ìbéèrè gíga fún àyíká?
A: Ayika ayika ti o yẹ jẹ: 0~45℃, 20-80%RH(Ko si omi tutu).











