Iṣẹ́ iṣẹ́ robotik irin alagbara 6 Axis, irin aluminiomu alurinmorin

Ẹ̀yà ara
1. Apẹrẹ okun waya ti robot naa fun laaye robot lati gbe laisi idamu ati pe iṣeto iṣẹ naa jẹ mimọ ati mimọ.
2. Kabinet iṣakoso robot le ṣakoso to awọn aake 11, yago fun ṣiṣayẹwo PLC ti o nira ati gbigbe aaye.
3. A le so robot JHY ati positioner pọ, robot naa si le so pọ ni akoko kanna nigbati positioner ba n yipo, eyi ti o mu ki ibudo iṣẹ yii dara fun alurinmorin iyipo.
4. Oríṣiríṣi ohun èlò ìrànlọ́wọ́ ló wà, bíi àwọn sensọ lésà, àwọn aṣọ ìkélé ààbò àti àwọn ọgbà ààbò.
5. Ètò ìṣàkóso náà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìdìpọ̀ iṣẹ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀, èyí tí ó gba àwọn ọ̀nà ìfọwọ́sowọ́pọ̀ onírúurú láàyè láti lò fún àwọn iṣẹ́ ọnà tó yàtọ̀ síra.
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo
| Àwòṣe | JHY4030D-080 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | Iwọn opin 800mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àyíká ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>A le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Àwọn Ẹ̀rọ Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì
1. Rọ́bọ́ọ̀tì ìfọwọ́sowọ́pọ̀:
Irú: Rọ́bọ́ọ̀tì ìsopọ̀ MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Rọ́bọ́ọ̀tì ìlòpọ̀ TIG:BR-1510B,BR-1920B
Rọ́bọ́ọ̀tì ìlò amúlétutù léésà:BR-1410G,BR-1610G
2.Olùtọ́jú
Àwòṣe: JHY4030D-080
Iru: Agbára ìyípo onípele 1
3. Orisun agbara alurinmorin
Iru: Orisun agbara alurinmorin 350A/500A
4.Ìbọn ìṣẹ́po
Iru: ibon ti a fi afẹfẹ tutu, ibon ti a fi omi tutu, ibon titari-fa
5. Ibùdó mímọ́ ògùṣọ:
Àwòṣe:SC220A
Iru: Olutọju ina mọnamọna ti a ṣe amọdaju pneumatic
Àwọn ẹ̀rọ robot mìíràn tí ó wà ní ẹ̀rọ iṣẹ́
1.Rẹti gbigbe ọkọ oju irin
Àwòṣe: JHY6050A-030
2. Sensọ laser (aṣayan)
Iṣẹ́: ìtẹ̀lé ìtẹ̀síwájú, ipò.
3. Aṣọ ina aabo (aṣayan)
Ijinna aabo: 0.1-2m, 0.1-5m; giga aabo: 140-3180mm
4. Ààbò odi (àṣàyàn)
5.PLC minisita (aṣayan)












