Iṣẹ́ iṣẹ́ robotik irin alagbara 6 Axis, irin aluminiomu alurinmorin
Àpèjúwe
Agbára ìdúró onípele méjì lè ṣe àṣeyọrí ±180° yíyípo àti yíyípo ní ìpele gígùn.
A máa ń darí yíyípo ohun èlò ìdúró náà nípasẹ̀ àpótí ìdarí tí ó sopọ̀ mọ́ ara rẹ̀ lábẹ́ àpótí ìdarí robot. Nígbà tí a bá ń lo ọ̀nà ìsopọ̀, ó lè ṣe àwọn ìṣípo tí ó ṣọ̀kan láàárín robot àti ohun èlò ìdúró náà.
Ohun èlò ìdúró yìí yẹ fún àwọn iṣẹ́ tí ó nílò láti so pọ̀ ní àwọn igun púpọ̀, a sì lè lò ó pẹ̀lú àwọn robot ìsopọ̀ fún iṣẹ́ ìsopọ̀ tó rọrùn àti láti mú kí iṣẹ́ ìsopọ̀ àti dídára rẹ̀ sunwọ̀n sí i.
Paramita imọ-ẹrọ ipo ipo
| Àwòṣe | JHY4030P-080 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ààbò Mọ́tò | F |
| Tábìlì Iṣẹ́ | Iwọn opin 800mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àyíká ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>A le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Àwọn ẹ̀yà ibi iṣẹ́ robot
| Ọjà | Iye |
| Rọ́bọ́ọ̀tì ìsopọ̀mọ́ra 6-axis | Ètò kan |
| Ipò ipò 2 | Ètò kan |
| Orisun agbara alurinmorin | Ètò kan |
| Ìtọ́pọ́ ìlùmọ́ | Ètò kan |
| Àpótí ìṣàkóso | Àwọn pc méjì |
| Ibùdó ìfọmọ́ fìtílà | Ètò kan |
| Rọ́bọ́ọ̀tì onílà ojú irin | *m (àṣàyàn) |
| Sensọ lesa | Ètò 1 (àṣàyàn) |
| Aṣọ ina aabo | Ètò 1 (àṣàyàn) |
| Odi aabo | *m (àṣàyàn) |
Kí ló dé tí a fi yàn wá?
1.A jẹ́ ọ̀kan lára àwọn robot ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó ń ṣiṣẹ́ ní orílẹ̀-èdè China.
2. A kìí ṣe olùpèsè robot nìkan ni, a tún ń ṣe àwọn olùgbékalẹ̀.
3.Iriri ti o ju ọdun mẹwa lọ ninu awọn iṣẹ akanṣe roboti ti a ṣe akojọpọ.
4. Eto iṣakoso robot rọrun lati ṣiṣẹ ati iduroṣinṣin lati lo.
5. Eto iṣakoso robot le ṣakoso to awọn aake mejila.
6. A ti ta awọn ọja wa si awọn agbegbe ti o ju 30 lọ ni Guusu ila oorun Asia, Iwọ-oorun Asia, Yuroopu, Ariwa Amerika, Gusu Amẹrika, Australia, ati bẹbẹ lọ.













