servo positioner 2 axis heavy payload servo positioner
Àwọn Ìwọ̀n Olùgbékalẹ̀

Àpèjúwe
- Báwo ni ẹ̀rọ ìdúró 2 axis L yìí ṣe ń lọ?
Apá kan le yipo 360° ni ọna ti o wa ni apa otun, apá kan miiran le yipo 360° si apa osi ati otun
A maa n fi ilana sisẹ ati yiyi pada ṣe apẹrẹ alurinmorin, eyi ti o jẹ ki iṣẹ naa wa lori tabili iṣẹ ni igun ti o fẹ tabi ti o baamu nipasẹ gbigbe, iyipada ati fifọ.
- Báwo ni olùgbékalẹ̀ náà ṣe ń ṣiṣẹ́?
Àwọn ẹ̀rọ ìdúró amúlétutù náà jẹ́ irú ẹ̀gbẹ́, irú ìyípo orí àti ìrù, irú ìyípo orí àti ìrù, irú ìtẹ̀sí orí àti ìrù àti irú ìyípo méjì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Ó lè bá ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ mu láti di ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pàtàkì aládàáṣe, ó sì tún bá ẹ̀rọ robot àti robot mu láti ṣe àtúnṣe ìfọwọ́sowọ́pọ̀. A sì tún lè ṣe àtúnṣe ìfọwọ́sowọ́pọ̀ aládàáṣe gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ àti àwọn ohun tí àwọn oníbàárà nílò.
Iwọn Iwọn Ipo
| Àwòṣe | JHY4030L-080 |
| Fóltéèjì Ìṣíwọlé tí a wọ̀n | Ìpele kan ṣoṣo 220V, 50/60HZ |
| Ẹgbẹ́ Ìdènà Mọ́tò | F |
| Àtẹ ìyípadà | Iwọn opin 800mm (le ṣe adani) |
| Ìwúwo | Nǹkan bí 400kg |
| Àkójọpọ̀. | Ẹrù Àsíá ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (a le ṣe àtúnṣe 1000kg) |
| Àtúnṣe | ±0.1mm |
| Ipò Dúró | Ipo eyikeyi |
Ohun elo
Àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà kẹ̀kẹ́, àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ohun èlò irin, agbára tuntun, ètò irin, ẹ̀rọ ìkọ́lé, àwọn ohun èlò ìlera, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Awọn ọja akọkọ ti ipo alurinmorin wa
1 ipo ipo alurinmorin ori-iru yiyi
1 ipo inaro ti o n yi alurinmorin pada
1 ipo iyipo alapin petele
2 ipo P iru alurinmorin
2 ipo alurinmorin U iru
2 axis L iru alurinmorin ipo
3 ipo alurinmorin petele
positioner ìfàsẹ́yìn ìfàsẹ́yìn 3-apá sókè-ìsàlẹ̀
Package: Awọn apoti onigi
Akoko Ifijiṣẹ: 40 ọjọ lẹhin ti a ti gba isanwo tẹlẹ
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
1. Q: Ṣe positioner rẹ le ṣiṣẹ pẹlu robot Fanuc mi?
A: Bẹ́ẹ̀ni
2. Ṣé positioner rẹ lè gbéra pẹ̀lú robot ABB mi?
A:Bẹ́ẹ̀ni, o kan fi ẹ̀rọ ami iyasọtọ kanna sori ẹrọ bi robot rẹ lori positoner.
3. Q: Báwo ni a ṣe ń ṣàkóso positioner náà?
A: Tí o bá lo robot JHY, ètò ìṣàkóso robot wa lè ṣàkóso rẹ̀; nígbà tí o bá lo robot oníṣòwò mìíràn, a lè fi àpótí PLC kan fún positioner náà láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú robot rẹ.






